-‘๑’- TD 806 ♫ Thân Thiện ♥ Vui Vẻ ♪ Hòa Đồng -‘๑’-
Chào mừng bạn đã quay trở lại diễn đàn!
Chào mừng bạn đã quay trở lại diễn đàn!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» off tháng 6 ^ ^ part 1 ^ ^
Không nên gộp 4rum Icon_minitimeby nhoc806 Sun Mar 10 2013, 09:05

» Tâm sự - Chia sẻ - Nhật Kí
Không nên gộp 4rum Icon_minitimeby quynhtute Sat Sep 15 2012, 11:05

» Hội Độc Thân
Không nên gộp 4rum Icon_minitimeby yam.ngoc Sun Nov 06 2011, 08:42

» Yêu Trong Đợi Chờ - Vĩnh Kỳ
Không nên gộp 4rum Icon_minitimeby hathieulong Sat Oct 08 2011, 14:19

» Chỉ Anh Hiểu Em - Khắc Việt
Không nên gộp 4rum Icon_minitimeby Admin Thu Sep 29 2011, 21:02

» HAPPY BIRTHDAY mem sn thág 9 :x
Không nên gộp 4rum Icon_minitimeby dan9xprovl Mon Sep 26 2011, 08:36

» trò chơi 5 từ
Không nên gộp 4rum Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 15:11

» [MV] Nỗi Nhớ Trên Đường Mưa - Vĩnh Kỳ
Không nên gộp 4rum Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 15:08

» nếu tớ có một điều ước
Không nên gộp 4rum Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 14:02

» Hạnh Phúc nếu anh có em :x~
Không nên gộp 4rum Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 14:01

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Không nên gộp 4rum

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
quynhtute
Đường Phố
Đường Phố
quynhtute

Không nên gộp 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Không nên gộp 4rum   Không nên gộp 4rum Icon_minitimeThu May 13 2010, 03:55

Sao mọi người lại có thể làm một việc dại dột như thế nhỉ làm đc cái 4rum là cả một quá trình đó bao nhiêu công sức kỉ niệm các bạn định vứt bỏ hết sao.Mà bên kia có nhiều cái không hợp với chúng ta,thật là buồn cho các bạn quá.Có nhiều cách có thể làm cho 4rum mình phát triển mà

ADM và Mod của 4rum đâu rùi mọi người định gộp 4rum sao Không nên gộp 4rum 300993 sao mọi người không đưa ra ý kiến khác nhỉ.Tui có yến kiến ntn mọi người vào tham khảo nhá

Trên thị trường có nhiều loại host sao chúng ta không mua riêng hẳn một cái host nhỉ,chỉ cần chúng ta mua một cái host 500k/1 năm là chạy ok! ngay.Rùi chúng ta nên thay tên miền,tên miền hiện tại rất là khó nhớ đến như tôi đây cũng phải lưu cái lik 4rum vào ních chát Không nên gộp 4rum 703394Very Happy VD ta lấy tên miền là td806.com chẳng hạn như thế nó dễ nhớ mà những người ở TD khác cũng có thể tham gia được,cái miền nài nó rơi vào khoảng hơn 100k tổng chi phí khoảng hơn 600k.Không nên gộp 4rum 42764Như thế chúng ta chẳng cần chung đụng gì cả

Và chúng ta phải thêm nhiều mục nữa vào 4rum để mọi người vào chém gió post bài,4rum hiện tại rất là ít mục Không nên gộp 4rum 582651

Điều quan trọng nhất là chúng ta phải đi đến một thống nhất và ủng hộ 4rum,theo tớ thì tùy tâm mọi người còn ai có ý kiến khác thì cứ cho yến kiến để mị người tham khảo và đi đến thống nhất.Mình mong 4rum của chúng ta sẽ tồn tại và mãi mãi khi mà chúng ta làm đc như thế mình tin chắc sẽ rất đông người tham gia và sẽ phát triển mạnh như những 4rum khác ^^!!

Nếu bạn nó có chỗ nào chưa hiểu thì cứ hỏi mình có gì pm qua yahoo mình tom_baby_shock mình sẽ giải thích cụ thể và đưa cho các bạn mấy 4rum mà mình đag tham gia xem cơ cấu hoạt động và tổ chức 4rum.

Rất mong các bạn sẽ ụng hộ ý kiến của mình vì sự phát triển 4rum của chúng ta.Không nên gộp 4rum 42764
http://tom_baby_shock@yahoo.com
windchan™
Admin
Admin
windchan™

Không nên gộp 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Không nên gộp 4rum   Không nên gộp 4rum Icon_minitimeThu May 13 2010, 10:23

Ý kiến Wind chỉ đưa ra chứ có bắt mọi ng` fai? theo đâu = ="

Mà sao lại lập riêng 1 2pic thế nè, = =" Khó theo dõi thế, sao ko cho luôn vào 2pic mà wind lập ý.

Việc gộp 4rum ko có ji là dại dột. Công sức chúng ta bỏ ra từ đầu đến h, wind ko muốn lãng phí thôi. Thứ nhất h chúng ta mua host thỳ ko đem đc bài mọi ng` đã post từ trc' đến h, vì 4rum mik lúc lập host này nó ko cho database. Vì thế có mua host thỳ bài của mọi ng` vẫn cứ ở đây, ko đem đy đc.

Wind muốn gộp 4rum 1 phần cũng vì lý do đó. 4rum họ có chức năng hỗ trợ coppy paste post bài của chúng ta từ đầu đến h sang đó. Sang 4rum đó chúng ta có thể lấy đc database.

Thứ 2 bây h mua host mọi ng` vẫn fai? đk lại nick từ đầu. Ko chuyển tù host này qua đc, đơn giản cũng là vì chúng db use để mà chuyển = ="

Chuyện mua host cũng bàn đến 1 lần r`. Lúc đầu mem đk đông nhưng đóng góp đc bao nhiêu. Càng ngày càng giảm so vs lúc đầu.

Wind thấy nhiều người vào chỉ để đọc, ko trả lời, thế chủ 2pic có thấy nản ko khi bài mik viết mà ko đc comment lấy 1 lần?? Dần dần như thế r` những người chăm chỉ post bài, thành viên tích cực cũng dần cảm thấy chán. Nói gì đến mem ko chăm chỉ?

1 acc đk đến 2-3th mà ko post lấy 1 bài, wind phải del những acc đó đi ko ít.

Vì thế nên lần trc' mới hoãn lại ý địh mua host. Còn để xem 4rum mik hoạt động ra sao, có hiệu quả hay ko thỳ lúc ý mới nói đến việc có nên mua host hay ko?

Host mua ko fai? là chúng ta ko có khả năng, mua host xong cũng còn nhiều vấn đề nảy sih. Đầu tiên là việc up html, như wind thấy ai trong 4rum mik có khả năng làm việc đó? Wind chưa thấy có ai.

Đó là 4rum lớp 1 ng` bạn của Wind, 1 vài lần Wind địh chuyển 4rum mik sang host free khác tốt hơn, nhưng ko chuyển đc, có hỏi ý kiến ng` bạn đó. Bạn đó đưa ra đề nghị như thế cũng muốn tốt cho 4rum mik thôi.

Đôi bên cùng có lợi.

Đây cũng chỉ là ý kiến, mọi ng` cứ cho quan điểm của riêng mik.

http://td806.friendhood.net/forum-f45/topic-t699.htm#6117 Mọi ng` vào vote đoàng hoàng, BQT sẽ dựa trên số vote để quyết địh xem có nên gộp hay ko. norm~
jimmy85
Đường Phố
Đường Phố
jimmy85

Biệt Danh : lamchidinh

Không nên gộp 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Không nên gộp 4rum   Không nên gộp 4rum Icon_minitimeThu May 13 2010, 15:52

Gio' chieu` nao` che chieu` do' , k co i kien gi mngu
c0i_xjk
Đường Phố
Đường Phố
c0i_xjk

Biệt Danh : ç0i…¶«ê†aø

Không nên gộp 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Không nên gộp 4rum   Không nên gộp 4rum Icon_minitimeThu May 13 2010, 20:33

nói như a D~ thì chịu r` giờ cho a D~ra ngoài đường a ý cũng đi ấy nhờ bộc lộ quan điểm đi. Quan điểm hiện tại và mãi mãi là e ko muốn gộp 4rum:-s
jimmy85
Đường Phố
Đường Phố
jimmy85

Không nên gộp 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Không nên gộp 4rum   Không nên gộp 4rum Icon_minitimeFri May 14 2010, 07:51

Uh thi gop 4rum cung duoc ma` clown ma k gop cung tot Neutral

Nâng Cao
Nâng Cao
Lì

Biệt Danh :

Không nên gộp 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Không nên gộp 4rum   Không nên gộp 4rum Icon_minitimeFri May 14 2010, 14:32

Gộp là sao ko hĩu chuyện gì mà căng thẳng zậy có phãi mún dẹp cái diễn đàn nỳ à :-S
jimmy85
Đường Phố
Đường Phố
jimmy85

Không nên gộp 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Không nên gộp 4rum   Không nên gộp 4rum Icon_minitimeFri May 14 2010, 14:33

Khong he cang thang? ti j luon :-j
c0i_xjk
Đường Phố
Đường Phố
c0i_xjk

Biệt Danh : ç0i…¶«ê†aø

Không nên gộp 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Không nên gộp 4rum   Không nên gộp 4rum Icon_minitimeFri May 14 2010, 23:48

ko fai la dẹp mà mình sẽ chuyển sang 1 cái nhà khác to đẹp hơn nhưng fari sống chung.như kiểu bme li di r mẹ mynh cưới ck # r` dat' theo mynh ve o cung ong bo duong.ca con ong ay nua~ dey=)))
jimmy85
Đường Phố
Đường Phố
jimmy85

Không nên gộp 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Không nên gộp 4rum   Không nên gộp 4rum Icon_minitimeSun May 16 2010, 20:47

Vi' du sinh dong qua em oi 8-)
Sponsored content

Không nên gộp 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Không nên gộp 4rum   Không nên gộp 4rum Icon_minitime

Không nên gộp 4rum
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lời mời gộp 4rum~
» Kỉ niệm 1 năm thành lập 4rum :*
» Cả Nhà Có Thích 4rum màu hồng ko :|
» Không để mất em ( dù chỉ 1 lần )