-‘๑’- TD 806 ♫ Thân Thiện ♥ Vui Vẻ ♪ Hòa Đồng -‘๑’-
Chào mừng bạn đã quay trở lại diễn đàn!
Chào mừng bạn đã quay trở lại diễn đàn!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» off tháng 6 ^ ^ part 1 ^ ^
Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeby nhoc806 Sun Mar 10 2013, 09:05

» Tâm sự - Chia sẻ - Nhật Kí
Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeby quynhtute Sat Sep 15 2012, 11:05

» Hội Độc Thân
Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeby yam.ngoc Sun Nov 06 2011, 08:42

» Yêu Trong Đợi Chờ - Vĩnh Kỳ
Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeby hathieulong Sat Oct 08 2011, 14:19

» Chỉ Anh Hiểu Em - Khắc Việt
Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeby Admin Thu Sep 29 2011, 21:02

» HAPPY BIRTHDAY mem sn thág 9 :x
Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeby dan9xprovl Mon Sep 26 2011, 08:36

» trò chơi 5 từ
Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 15:11

» [MV] Nỗi Nhớ Trên Đường Mưa - Vĩnh Kỳ
Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 15:08

» nếu tớ có một điều ước
Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 14:02

» Hạnh Phúc nếu anh có em :x~
Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 14:01

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D

Go down 
¸¸¸Ñ¶¬ím™…806
vjsaocodoc
Ly÷Single♥ :)
7 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Empty
Bài gửiTiêu đề: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeSun Feb 28 2010, 09:48

Tình hình là ngày mai tớ quay trở lại học bình thường , do vậy mà ko mò mẫm 4rum đc nữa , có mò thì cũng k đc bao nhiêu thời gian cả , mà h có bạn fair nên làm admin học aftech nên bạn có kinh nghiệm và cũng hiểu biết hơn về vấn đề 4rum hay các loại , các mã code hơn bọn mình Very Happy.Bạn wind có khả năng về design nữa , còn Ri thì cố gắng chút là đc ấy mà , căn bản chịu khó mò mẫm là ok.
4rum mình hiện giờ cũng tàm tạm z` , tuy chưa đầy đủ như các 4rum # nhưng dần dần sẽ hoàn thiện và hiện h cũng đã đi vào hoạt động dần z`,nên tớ xin tự rút khỏi group admin norm.
Tớ sẽ làm 1 mem hi , có khi là mem tích cực ấy Idea.
Lúc nào vào 4rum tớ sẽ đóng góp ý kiến cho các bạn sửa tiếp , vì tớ có kinh nghiệm hồi xưa chuyên la liếm các 4rum nên 4rum thiếu j` tớ sẽ đóng góp để các bạn có thể tham khảo và thêm vào 4rum của mềnh >Very Happy<
1 trong 3 bạn vào thì remove tớ khỏi group nhé.

Bonus : photo của tớ rất nhiều icon có thể làm smileys và icon lặt vặt cho 4rum , cũng k ít background nhìn cũng đc Very Happy.Nếu ai desing or thích thiết kế plus , trang trí...quan tâm thì có thể Pm Ym tớ , tớ đọc cho ID + paz vào tham khảo norm , biết đâu sẽ tìm đc background ưng ý.
Tớ định viết ID cả paz ở đây nhưng có 1 số thành phần ko thể tin tg? đc, rảnh rỗi vào delete hết pix của tớ thì chết nên lại thôi om.

Được sửa bởi Ly÷Single♥ :) ngày Sun Feb 28 2010, 10:28; sửa lần 2.
vjsaocodoc
Đường Phố
Đường Phố
vjsaocodoc

Biệt Danh : Giọt lệ sầu...

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeSun Feb 28 2010, 10:13

Ly béo đang học gì thế ^^. (Ac quên mất, Mẹ vợ chứ >"<). Từ ngày mai bắt đầu vào học lại. Chắc Độc cũng hok có thời gian chơi au hay vào 4rum nữa rồi Smile
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeSun Feb 28 2010, 10:29

aaaa , cố tình thế kia phải ko gian , muốn ta thay đổi ý định hả cau
Mẹ học trung cấp kế toán con ạ lo , sắp xong z` , tháng 6 thi tốt nghiệp là xong phew , chả muốn học xong tí nào T.T , đang chơi quen...T.T
vjsaocodoc
Đường Phố
Đường Phố
vjsaocodoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeSun Feb 28 2010, 10:31

Trả muốn học xong thì thi lại rồi học lại. Là chưa phải ra trường thôi. Hi trường nào thế mẹ vợ Idea
¸¸¸Ñ¶¬ím™…806
Super Moderator
Super Moderator
¸¸¸Ñ¶¬ím™…806

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeSun Feb 28 2010, 10:35

Ô sao 2 admin xin từ chức thế nhỉ cả Ri cũng nói bận học
http://www.td806friendhood.net
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeSun Feb 28 2010, 10:36

Trung cấp kinh tế tài chính Hà Lội ~~~> Tên rõ oai cuoi cuoi cuoi
haiz , nhưng thế thì bố mẹ của mẹ giết chết alien.
ý mẹ là muốn đi học tiếp trường # cũng đc , nhưng mà sợ k cho =((, hik.
vjsaocodoc
Đường Phố
Đường Phố
vjsaocodoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeSun Feb 28 2010, 10:44

Hình như con cũng biết trường đấy cuoi. Học tiếp đc thì cũng đc. Nhưng mà học là để học thật sự chứ học để chơi thì k cho là đúng rồi còn gì Idea.
Mẹ vợ có xin việc ở chỗ nào đc chưa. Hay đi lấy C` Idea
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeSun Feb 28 2010, 10:52

cuoi , mẹ chưa Neutral , đang còn lo ko biết thực tập ở chỗ nào đây này Neutral . hik , phải thực tập tốt thì mới đc thi tốt nghiệp, mà mẹ thì... làm ăn j` đc 8-| , shyt.
Chả biết thế nào nữa.Còn chồng con ý hả , mẹ xác định tập làm bà cô từ năm ngoái z` con :">
vjsaocodoc
Đường Phố
Đường Phố
vjsaocodoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeSun Feb 28 2010, 11:04

Thực tập thì thiếu gi chỗ. Cố lên mẹ vợ, con sẽ cổ vũ mẹ vợ Idea. Hi ra trường là chính thức chuẩn bị bon chen vs đời rồi còn gì.
Con sẽ hok để mẹ vợ phải ế đâu. Cùng lắm con chấp nhận hi sinh lấy luôn mẹ vợ về 1 thể nhé :">
Rose.Smile:"]
Trial Mod
Trial Mod
Rose.Smile:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeSun Feb 28 2010, 12:48

ớ...
k cần mà ss
dù ss bận, ít có t/g cho 4rum, nhưg vẫn làm qản lì đc mà Mad ^^
ks mà >Very Happy<
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeSun Feb 28 2010, 13:02

em thì ko bận học Laughing nhưng tuần sau nhà em phá nhà z` , phải đi ở nhờ , có Ol thì lại phải ra quán net clown nên mày mò ko tiện mà h thì em cũng đã mò mẫm đc hết các cái em có thể mò mẫm đc z` , phần còn lại nhường bạn fair Wink,với lại 4rum 4 admin liền , em nghĩ là thừa Very Happy , vì đã có fair vs wind chủ chốt z`, 2 ng vẫn quản lý tốt Very Happy
Sau này nhà e ổn định quay lại xin lại chân admin sau , nếu có thể hi
Và e đang ôm ấp 1 dự định , lúc nào nhà em ổn định thì em sẽ tìm hiểu làm 1 loại 4rum # tốt hơn , và nếu có thể mọi người cùng quyên góp mua host làm 1 web ổn định lâu dài của 806 , chứ host free thì nhiều nguy cơ xảy ra lắm Razz
@ thằng con rể : náo lào Embarassed,mày có muốn xác mày còn nguyên vẹn ko con zai aaaa, mẹ V mày sinh năm 89 đấy biết chưa aaaa , trẻ ranh mà cứ láo lo , mẹ chỉ thích tà lưa các bé zai 9x thôi , chứ để cưới thì nghỉ norm ,mẹ xác định làm bà cô z` , nếu chả may có bạn nào số kém may mắn vớ phải mẹ thì mẹ thích chết sau bạn ý cơ :"> ~~> thích cưa các bé 9x nhưng thích lấy các bạn 8x them , 86~89 xho xho xho
T_Destiny
Phong Trào
Phong Trào
T_Destiny

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeSun Feb 28 2010, 13:15

để mấy tháng nữa e làm admin cho Razz...xho
Admin
Admin
Admin
Admin

Biệt Danh : Ri Ngu Xi

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeMon Mar 01 2010, 07:32

Ly÷Single♥ [img]/users/1915/11/24/30/smiles/42764.gif[/img] đã viết:
Tình hình là ngày mai tớ quay trở lại học bình thường , do vậy mà ko mò mẫm 4rum đc nữa , có mò thì cũng k đc bao nhiêu thời gian cả , mà h có bạn fair nên làm admin học aftech nên bạn có kinh nghiệm và cũng hiểu biết hơn về vấn đề 4rum hay các loại , các mã code hơn bọn mình Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D 703394.Bạn wind có khả năng về design nữa , còn Ri thì cố gắng chút là đc ấy mà , căn bản chịu khó mò mẫm là ok.
4rum mình hiện giờ cũng tàm tạm z` , tuy chưa đầy đủ như các 4rum # nhưng dần dần sẽ hoàn thiện và hiện h cũng đã đi vào hoạt động dần z`,nên tớ xin tự rút khỏi group admin Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D 690157.
Tớ sẽ làm 1 mem Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D 506635 , có khi là mem tích cực ấy Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D 64254.
Lúc nào vào 4rum tớ sẽ đóng góp ý kiến cho các bạn sửa tiếp , vì tớ có kinh nghiệm hồi xưa chuyên la liếm các 4rum nên 4rum thiếu j` tớ sẽ đóng góp để các bạn có thể tham khảo và thêm vào 4rum của mềnh Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D 591145
1 trong 3 bạn vào thì remove tớ khỏi group nhé.

Bonus : photo của tớ rất nhiều icon có thể làm smileys và icon lặt vặt cho 4rum , cũng k ít background nhìn cũng đc Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D 703394.Nếu ai desing or thích thiết kế plus , trang trí...quan tâm thì có thể Pm Ym tớ , tớ đọc cho ID + paz vào tham khảo Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D 690157 , biết đâu sẽ tìm đc background ưng ý.
Tớ định viết ID cả paz ở đây nhưng có 1 số thành phần ko thể tin tg? đc, rảnh rỗi vào delete hết pix của tớ thì chết nên lại thôi Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D 393832.

Theo em có ý kiến như thế này nhé
Thứ nhất chị vẫn có thể làm admin khi bận việc học vì chị đã có côg đóg góp nhiều cho 4rum.
Thứ 2 thì nếu chị nói vậy thì e mới là ngưòi đág lẽ ra là rút khỏi admin hi [ vì e chưa đóg góp gì nhiều]
Thứ 3 e sẽ k đồg ý remove chị khỏi group !
^^
e chỉ đóg góp vậy thôi phần còn lại của 2 admin kia wuyết địh vậy !
http://td806.friendhood.net
†im…
Vỡ Lòng
Vỡ Lòng

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeMon Mar 01 2010, 09:38

Kẹo cháu cứ làm đi,làm quan to chức lớn sau này chú đc nhờ ( admin = quan to )giả dụ chú có chém gió quá quá tí thì có cháu bao che giúp đỡ khi ra tòa ( bị ban nick chẳng hạn ). Cháu êu nhỉ
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitimeMon Mar 01 2010, 19:34

@ Ri : chị sắp off 4rum z` , chị k vào nữa thì liệu để 1 nik admin bỏ hoang như này có phí ko , nếu k thấy vấn đề j thì tùy em,cứ bỏ đấy, gần cuối năm chị sẽ vào lại , lúc đó sẽ làm giám thị trông coi nhắc nhở các bạn hay spam or sắp xếp lại trật tự các topic norm.
Lúc đó đùng cái mình là thành viên mới mà k mới xho xho xho , có khi lại thu hút đc sự chú ý nhiều bé zai tuổi ô mai mo xho xho xho
@ chú tim : chú nói vậy lại mag tiếng cháu làm quan để dung túng bênh vực cho người nhà nếu làm j` sai trái hả T.T.Có j về nhà đóng cửa , tối chú cháu mình thì thầm nho nhỏ thôi k chúng nó biết hết T.T
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D   Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D Icon_minitime

Đơn xin từ chức át min , tớ làm mem :D
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bé tập làm văn =]=]=]
» vocal nữ nghe dã man làm sao @_@
»  ai Làm đc nHư nài giơ tay cái :)
» Yêu 1 người fải chăng lầm lỗi !
» yêu một người phải chăng lầm lỗi..