-‘๑’- TD 806 ♫ Thân Thiện ♥ Vui Vẻ ♪ Hòa Đồng -‘๑’-
Chào mừng bạn đã quay trở lại diễn đàn!
Chào mừng bạn đã quay trở lại diễn đàn!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» off tháng 6 ^ ^ part 1 ^ ^
Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Icon_minitimeby nhoc806 Sun Mar 10 2013, 09:05

» Tâm sự - Chia sẻ - Nhật Kí
Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Icon_minitimeby quynhtute Sat Sep 15 2012, 11:05

» Hội Độc Thân
Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Icon_minitimeby yam.ngoc Sun Nov 06 2011, 08:42

» Yêu Trong Đợi Chờ - Vĩnh Kỳ
Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Icon_minitimeby hathieulong Sat Oct 08 2011, 14:19

» Chỉ Anh Hiểu Em - Khắc Việt
Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Icon_minitimeby Admin Thu Sep 29 2011, 21:02

» HAPPY BIRTHDAY mem sn thág 9 :x
Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Icon_minitimeby dan9xprovl Mon Sep 26 2011, 08:36

» trò chơi 5 từ
Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 15:11

» [MV] Nỗi Nhớ Trên Đường Mưa - Vĩnh Kỳ
Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 15:08

» nếu tớ có một điều ước
Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 14:02

» Hạnh Phúc nếu anh có em :x~
Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 14:01

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn ''

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp

Nâng Cao
Nâng Cao
Lì

Biệt Danh :

Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Empty
Bài gửiTiêu đề: Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn ''   Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Icon_minitimeSun Jul 10 2011, 09:50

Một cách kiếm tiền trên internet thật đơn giản nhưng hiệu quả, chỉ cần mất tí thời gian thôi là các bạn có tiền xài rùi!
Mình đã làm rất nhiều việc để kiếm tiền qua mạng nhưng quả thực đây mới là việc làm hiệu quả hơn cả.
Mình đã thử thực hiện cách kiếm tiền qua mạng sau khi đọc được một tin giới thiệu hướng dẫn cách kiếm tiền rên mạng
Quả thực lúc đó mình cũng không tin cho lắm nhưng vì tính tò mò mà mình đã làm theo. Và các bạn biết không ? Sau gần 1 tháng mình đã bất ngờ nhận được thư chuyển tiền của tickerbar đấy, mà lại là thư bảo đảm hẳn hoi chứ. Thật không thể tin nổi !!! Mình đã có trong tay 10$ đầu tiên, khi mà mình chẳng phải làm gì cả.
Vậy bạn có muốn kiếm tiền không ? Mình đoán chắc bạn rất muốn có một khoản thu nhập. Vậy thì bạn còn chờ đợi gì nữa, hãy nhanh tay lên ! Bởi vì cách tính tiền của tickerbar rất đơn giản:“Bạn giới thiệu 10 người bạn tham gia, bạn sẽ được 1$. (1 đô la Mỹ) 10 nguời này giới thiệu thêm 10 người nữa bạn sẽ được 10$ và cứ tiếp tục như thế (bạn được ăn dây chuyền, càng gửi sớm thì số người được giới thiệu sẽ tăng theo hệ số nhân )”. Bạn có thể đăng nhập vào tickerbar theo đúng địa chỉ : tickerbar để kiểm tra tài khoản. Với một chút quyết tâm là bạn sẽ có một khoảng tiền khổng lồ mỗi tháng!!! Thời gian luôn là vàng !!! Nào, bạn hãy làm theo các chỉ dẫn sau để chúng ta cùng có lợi:
- Bước 1: hãy vào địa chỉ sau http://tickerbar.info/join_now.ghc?r=320985157
- Bước 2:
+ Email address : địa chỉ mail của bạn.
+ First name / last name : họ và tên.
+ Birthday: tháng/ngày/năm sinh
+ Gender (giới tính) : chọn "male" nếu bạn là nam, chọn "female" nếu bạn là nữ.
+ Own Credit Card : chọn No (dù có hay không)
+ Country: Vietnam + TERMS OF SERVICE : chọn YES.
Sau khi điền đầy đủ thông tin, hãy click chuột vào mục "Go To STEP2"
- Buớc 3: + Password : mật khẩu (bạn tự chọn một mật khẩu cho mình rồi điền vào)
+ Confirm password : đánh lại mật khẩu một lần nữa để xác nhận.
phần bên dưới ..Password...bạn đánh gì cũng được
+ Time Zone : chọn (VST)
+ Phone Number: Số điện thoại của bạn (84/mã vùng/số điện thoại của bạn)
+ Spoken Language: Vietnamese
+ Secondary Language: Vietnamese
+ Street Address: địa chỉ nhà (chính xác, không dấu)
+ Street Address_2: địa chỉ nhà thứ 2 (nếu có)
+ City/Region: thành phố bạn ở
+ State/Province: ghi lại tên thành phố bạn ở
+ Zip/Postal Code : 84+ Occupation : Other
+ Income : chọn less than $24,999
+ Parental Consent Sau khi hoàn thành, hãy click chuột vào "GO TO FINAL STEP"
* Luu ý: Nếu hệ thống đòi hỏi Question Password (mật khẩu hỏi) và Answer Password (mật khẩu trả lời) thì bạn hãy tự chọn cho mình và đánh vào.
Lưu ý là mật khẩu hỏi và mật khẩu trả lời không được giống nhau.
+ Bước 4: Click vào "Activate Accoun" bạn sẽ thấy một con số thứ tự trên màn hình đó là số đăng kí của bạn .Bây giời bạn chỉ việc ra sức giới thiệu với nhiều người đăng ký (giống như tôi đã giới thiệu cho bạn ) bằng cách copy bài viết này của tôi ra thành nhiều bản và thay hết những số đăng kí của tôi bằng số của bạn320965085
Ví dụ sau khi đăng ký xong bạn sẽ có số tài khoản là 456323450 , thì bạn thay 456323450 vào đường link trên(thay số tài khoản của bạn vào 317493401 ). Ok!
***Cách quảng cáo nè:Bạn vào 1 số trang quảng cáo như raovat.net..... Hoặc gửi mail cho bạn bè hoặc đăng các diễn đàn mà bạn đang tham gia để giới thiệu cho nhiều nguời (bằng account của bạn ). Bạn có thể giới thiệu ở ngoài cũng được, nói chung bằng mọi cách , khi có được 10$ thì tickerbar.info sẽ gửi tiền đến địa chỉ bạn đã đăng ký. Chúc bạn may mắn!

Được sửa bởi Lì ngày Mon Jul 11 2011, 13:46; sửa lần 3.
LeeHwsN00
Nhảy Chính
Nhảy Chính
LeeHwsN00

Biệt Danh : •Lee…Glamour

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn ''   Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Icon_minitimeSun Jul 10 2011, 12:09

Kái này mìg cũg đọc qa 1 lần r nhưg mà ckưa tkử @@
pa.ka
Nhảy Nền
pa.ka

Biệt Danh : Phương Anh or Ká

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn ''   Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Icon_minitimeSun Jul 10 2011, 23:56

- Thử 1 lần cho biết cuoi))) ~
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn ''   Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn '' Icon_minitime

Cách kiếm tiền qua mạng một cách '' ko mấy khó khăn ''
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cách post clip từ youtube?
» Hãy nói cho anh cách xóa hình bóng e trong tâm trí anh......
» Cách phòng tránh và trị các loại virus và keylog
» Cách đưa hình lên hình ảnh đại diện?
» Mang yêu thương đong đầy cho tất cả