-‘๑’- TD 806 ♫ Thân Thiện ♥ Vui Vẻ ♪ Hòa Đồng -‘๑’-
Chào mừng bạn đã quay trở lại diễn đàn!
Chào mừng bạn đã quay trở lại diễn đàn!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» off tháng 6 ^ ^ part 1 ^ ^
Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeby nhoc806 Sun Mar 10 2013, 09:05

» Tâm sự - Chia sẻ - Nhật Kí
Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeby quynhtute Sat Sep 15 2012, 11:05

» Hội Độc Thân
Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeby yam.ngoc Sun Nov 06 2011, 08:42

» Yêu Trong Đợi Chờ - Vĩnh Kỳ
Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeby hathieulong Sat Oct 08 2011, 14:19

» Chỉ Anh Hiểu Em - Khắc Việt
Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeby Admin Thu Sep 29 2011, 21:02

» HAPPY BIRTHDAY mem sn thág 9 :x
Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeby dan9xprovl Mon Sep 26 2011, 08:36

» trò chơi 5 từ
Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 15:11

» [MV] Nỗi Nhớ Trên Đường Mưa - Vĩnh Kỳ
Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 15:08

» nếu tớ có một điều ước
Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 14:02

» Hạnh Phúc nếu anh có em :x~
Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 14:01

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Anh không muốn làm "chuyện ấy" với em ???...

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
mrtuxedo17
Nâng Cao
Nâng Cao
mrtuxedo17

Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh không muốn làm "chuyện ấy" với em ???...   Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeWed Dec 15 2010, 00:36

Quả thật nói ra những lời này lòng anh đau lắm em ạ , phải em cho anh là 1 thằng nhẫn tâm, là 1 thằng tồi cũng được nhưng có lẽ quãng thời gian 4 năm bên nhau cũng ko đủ níu kéo tình cảm anh và e.

Anh sẽ không quen những cảm giác mà chỉ ở bên em mới có , lúc anh cô đơn khi anh buồn tủi chỉ có mỗi mình em bên anh..

Anh nhớ lắm.

Khi chỉ có đôi ta e làm anh hạnh phúc.. em như tan vào trong anh, làm cho anh sung sướng nhường nào.

Nhớ lắm cái lần đâu của đôi ta.. Anh chạm vào em, tay anh run rẩy , anh sợ anh vui anh thấy thật lạ, 1 ham muốn thường tình trong anh có 2 dòng suy nghĩ liệu mình làm vậy có nên.. lỡ gia đình mình biết sẽ chẳng ai chấp nhận được.
Rồi khi đôi môi anh chạm vào da thịt em thì anh không còn là anh nữa , đầu óc anh mộng mị 1 cảm giác tê tê như bị điện giật khắp cơ thể , anh khoan khoái đón nhận nó .

Và chuyện đó đã diễn ra trong suốt 4 năm .. kể từ cái ngày đó !!

Và giờ đây thì sao , anh cảm thấy vô cùng mệt mỏi, cơ thế anh gầy gò có lẽ là do em .

Anh cũng đã có bạn gái. E biết , cô bạn gái biết .. e thì chấp nhận người yêu anh thì không !

Cô ý rất buồn và đã cho anh lựa chọn em và cô ấy !Mặc dù đôi lần có lén lút gặp em và làm chuyện đó nhưng anh cảm thấy vô cùng ân hận..

Cho đến hôm nay thì anh không thể chịu nổi và sẽ nói lời chia tay với em.

Anh mệt mỏi lắm rồi.. !

Hãy buông tha cho anh !

ANH XIN EM !!

Mà nói thật em rẻ tiền lắm, bên e anh thấy thật hôi hám.. Xin lỗi em khi phải nói ra điều này..

E đến rồi đi như 1 cơn khói , bạn bè anh thay nhau dùng em như 1 món đồ rẻ tiền.. Thằng này hút rồi lại chuyển sang thằng kia. Hỏi làm sao ?? Chỉ 500d là có thể chiếm đoạt em.

Giờ thì gia nhập WTO với cái gì gì đó giá của e đươc lên rồi đấy , uh hì 1000đ là có em.
Ôi thật khôi hài...

Tôi đã lầm khi đến với em ...

THUỐC LÁ ạ !!!
cuoi
quynhtute
Đường Phố
Đường Phố
quynhtute

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không muốn làm "chuyện ấy" với em ???...   Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeWed Dec 15 2010, 01:05

thằng nài copy ở đâu thế nhỉ,chỉ có con người mới bỏ được thuốc chứ thuốc không bỏ con người được đâu Ku àh hehe
http://tom_baby_shock@yahoo.com
Đêm :x
Phong Trào
Phong Trào

Biệt Danh : Trang bOn :x

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không muốn làm "chuyện ấy" với em ???...   Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeWed Dec 15 2010, 08:02

dở vãi tè Laughing Laughing thần kinh a Quỳnh ạ cuoicuoi

Nâng Cao
Nâng Cao
Lì

Biệt Danh :

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không muốn làm "chuyện ấy" với em ???...   Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeThu Dec 16 2010, 17:12

CHớp chớp....
Phong Trào
Phong Trào

Biệt Danh : Trang bOn :x

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không muốn làm "chuyện ấy" với em ???...   Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeFri Dec 17 2010, 09:00

chẹp chẹp Laughing
nby.tt
Phong Trào
Phong Trào
nby.tt

Biệt Danh : Ngọc By :x

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không muốn làm "chuyện ấy" với em ???...   Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitimeFri Dec 17 2010, 14:33

cgì đây =)
http://vn.360plus.yahoo.com/n.by_eia
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không muốn làm "chuyện ấy" với em ???...   Anh không muốn  làm "chuyện ấy" với em ???... Icon_minitime

Anh không muốn làm "chuyện ấy" với em ???...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hay~ Ngu? Với Em khi Em muốn
» Con Muốn Làm Vợ Ba (Chương 1 - 3)
» Con muốn làm vợ ba (chương 4 - 6)
» Con muốn làm vợ ba (Chương 7 - 9)
» Buồn và muốn khóc...!!!