-‘๑’- TD 806 ♫ Thân Thiện ♥ Vui Vẻ ♪ Hòa Đồng -‘๑’-
Chào mừng bạn đã quay trở lại diễn đàn!
Chào mừng bạn đã quay trở lại diễn đàn!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» off tháng 6 ^ ^ part 1 ^ ^
Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeby nhoc806 Sun Mar 10 2013, 09:05

» Tâm sự - Chia sẻ - Nhật Kí
Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeby quynhtute Sat Sep 15 2012, 11:05

» Hội Độc Thân
Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeby yam.ngoc Sun Nov 06 2011, 08:42

» Yêu Trong Đợi Chờ - Vĩnh Kỳ
Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeby hathieulong Sat Oct 08 2011, 14:19

» Chỉ Anh Hiểu Em - Khắc Việt
Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeby Admin Thu Sep 29 2011, 21:02

» HAPPY BIRTHDAY mem sn thág 9 :x
Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeby dan9xprovl Mon Sep 26 2011, 08:36

» trò chơi 5 từ
Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 15:11

» [MV] Nỗi Nhớ Trên Đường Mưa - Vĩnh Kỳ
Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 15:08

» nếu tớ có một điều ước
Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 14:02

» Hạnh Phúc nếu anh có em :x~
Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 14:01

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~

Go down 
¸¸¸Ñ¶¬ím™…806
yam.ngoc
6 posters
Tác giảThông điệp
yam.ngoc
Trial Mod
Trial Mod
yam.ngoc

Biệt Danh : Yam or Vịt :X :X

Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Empty
Bài gửiTiêu đề: Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~    Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeSat Dec 04 2010, 19:43

Mong mọi người bỏ ra 5p để đọc và hiểu Smile tk ~

Yam lập 2pic này không phải nà giải thíc hay ngụy biện gì cả

Yam lập 2 pic này nà mong mọi người hiểu

Mọi người nên nghe từ 2 phía , chứ đừng nghe từ 1 phía Smile

Và để mọi người hiểu rằng Yam không phải nà cái đứa chuyên đi đặt điều cho người # Smile

Các cụ có câu nói rằng : Không có lửa thì làm sao mà có khói được . Đúng Không ????

Và Ká phải làm cái gì thì mới có sự việc ngày hum wa, mọi người 806 sang vs cho xin 1 kái hẹn Smile

Thật ra Yam không lấy ck cũ cũng như người iêu cũ của Ká cả Smile

Yam lấy chồng và người iêu của Yam.

Thực ra , trước kia Yam và Chuối đã từng iêu nhau . Cũng đã từng lên nhẫn vs nhau

Hồi đóa thì ít người biết Yam vs Chuối iêu nhau chỉ có 1 số người biết Smile

Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Untitled-139

Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Untitled-137

nhưng rồi 1 chút hiểu lầm giữa Yam vs Chuối , nên kả 2 chia tay.

Rồi Chuối và Ká iêu nhau, lên nhẫn vs nhau vào ngày 29.11.2009

Rồi thấy Ká và Chuối lên nhẫn càng ngày càng cao

Nghĩ trong bụng nà chắc 2 người hạnh phúc lắm, ví thấy mỗi lần nhảy cùng 2 người đóa thấy họ iêu thương nhau lắm Very Happy. Thầm cảm ơn Ká đã mang lại hạnh phúc cho người mình iêu Smile

Rồi khi 2 người lên nhẫn mặn nồng ,

Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Untitled-199

Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Untitled-197

Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Untitled-198

Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Untitled-200

Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Untitled-2034

Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Untitled-1139

Yam cũng lập 1 2 pic ở trên diễn đàn au , và chúc rằng 2 em hạnh phúc nhé. Smile mọi người nghĩ Yam nà người đặt điều hay nà ntn ???

Trước khi KD lại vs Chuối , Yam còn hỏi Chuối 1 kâu : A oi ! mình kết đôi lại như này không bít Ká nó nghĩ gì không nhỉ. E sợ nó lại nghĩ linh tinh

Chuối có nói lại rằng : Kệ đi e , mọi người nghĩ sao cũng được . A không quan tam Smile

Rồi kể từ hum Yam vs Chuối KD lại , tự nhiên thấy 2-3 hỏi Yam về chuyện Kd vs Chuối:

Huy hỏi Yam nà : Lấy ck cũ của cái PA à. Yam ngớ nguời ra , vẫn im không nói gì. Chỉ cười, rồi um.

Còn Vk đêm : tưởng nà Chuối bỏ Ká để iêu Yam. Yam cũng giật mình

Yam kể với yam.ngo: yam.ngo nói rằng : không bít ai lấy chồng cũ vs người iêu cũ của ai đâu Smile Không ăn được rồi đạp đổ

Đấy nà có 1 số người hỏi Yam như vây, còn không bít nà Ká còn nói vs ai , nói vs bạn bè Ká ntn để rồi hwa chưa hỉu cái gì đã chửi Yam Smile

Yam noi vs Chuối , nói vs Vk đêm., và yam.ngo rằng: thôi để xem 1 tuần nữa xem mọi người 806, bạn bè cai Ká nó nghĩ Yam ntn rồi luc đóa Yam noi ra tất cả

Chuối kể vs Yam về Ká rất nhìu , Yam nghe , Yam cũng chỉ cười rồi cũng không nói gì

Chuối nói rằng : iêu nhau được 2-3 tháng , Chuối nhận ra không hề iêu Ká, iêu Ká chỉ để quên Yam mà thôi, nhưng không có quên được. Rồi mỗi lần Chuối ol , Ká đều bắt Chuối up tim, nhìu lúc Chuối sợ , ol nhưng toàn để off, sợ ol rồi lại vào up tim. Những lần không vừa ý , thí Ká luôn giận dỗi vớ vẩn.... Mà thật sự ở bên cạnh Ká Chuối không thấy hạnh phúc mà toàn nà cãi nhau Smile

Chuối còn nói rằng, ông chú vythang83 nói với Chuối nà : chú thấy cháu iêu kái Yam hợp hơn nà iêu đứa này Smile

Trước khi viết 2pic này , Yam cũng đã nhắn tin bảo vs Chuối nà : E nhườngcho kái Ká, e rút lui.

Chuối bảo nà : không đâu Smile

Yam nói : tại sao lại không, ở bên cạnh Ká nó mang lại hạnh phúc cho a con gì???

Chuối nói nà : Thế còn e vứt cho ai. A không về bên nó đâu, anh có iêu nó đâu mà về bên nó. Anh yêu người iêu a , nên a sẽ về bên người iêu a. Chứ a không ở bên cạnh con điêng đấy đâu

Đóa nà những tin nhắn Yam hỏi Chuối trước khi lập 2pic này Smile~

@ all : có lẽ Yam nói như vậy thì mọi người nghĩ Yam nà đặt điều hay ntn???

Yam từ trước tới h chưa biết đặt điều cho ai bao h . Và ai chơi vs Yam lâu có lẽ cũng hiểu được tính Yam ntn

365 ngày không 1 tin nhắn, không 1 cuộc điện thoại , không 1 lời hỏi thăm

chỉ tình cờ khi vô tình gặp nhau rồi nhắn tin

Và cả 2 cũng nhận ra nà 1 năm trời tưởng quên được nhau , nhưng không phải

Yam và Chuối đến vs nkau khi cả 2 còn tự do

Chứ không phải Yam đến vs Chuối khi Chuối và Ká còn iêu nhau( cả 2 chia tay được 2 tháng rồi ,và chính mẹ của Ká " pà Jen" đã nói với Chuối nà đừng làm phiền Ká nữa)

Và Chuối cũng đến vs Yam khi Yam 1 mình, chứ không phải nà Yam đã có người mình yêu thương bên cạnh Smile

Chuối cũng nói rằng : chia tay chưa được bao lâu thì Ká iêu Zinky ,chả lẽ a lại không thể iêu e ak Smile

Yam cũng bít trong chuyện này cả 3 cùng sai, Yam cũng không đúng, Chuối cũng không, và Ká cũng vậy:)

@ Ká: Còn về riêng Ká ý

Các cụ đã nói không có lửa thì làm sao có khói cuoi

Ká chúc Yam SN, Yam rất vui và cũng cảm ơn rất nhìu . Chúc Yam hạnh phúc Yam cũng rất chi nà cảm ơn. Còn con gái ý chỉ có 1 kái lồn thôi, thế nên đừng có mang ra để khoe hay để văng ra., nó chỉ nhiều lông hay ít lông thôi Smile . thế nên chỗ nào cần văng thì hãy văng ra nhé

Còn Yam hỏi thật Ká nhé . Khi Ká iêu Chuối , Yam có phá đám , hay không ăn được thì đạp đổ hay không???

Yam không hề , còn cười chúc Ká vs Chuối hạnh phúc

Vậy tại sao Ká lại làm như vậy. Yam im không mún nói vì rất tôn trọng Ká, và thứ 2 nà Yam lớn rồi không phải trẻ con để rồi đi đôi co vs mấy chuyện vặt trên ảo cả

Vậy nên Ká ngồi kĩ và xem xét lại chính bản thân mình đi Smile Trước khi nói ai thì phải xem mình ntn đã rồi hãy nói tới người # Smile

Con riêng về bạn của Ká ý. Đặc biệt nag ban Bột vs ELaQuaKhu hộ Yam nà

Bột : Bạn có đủ khả năng địt mẹ tớ không?? Nếu đủ ý , tớ về bảo mẹ tớ nằm ra giường cho bạn địt. Còn không được thì ban đừng có văn cái từ đóa ra ở đây. Đều nà con gái cả. Không có chim đâu mà địt.Trừ khi bạn sag Thái Lan phẫu thuật nhé Smile

ELaQuaKhu: vs bạn ý , bạn chưa bít thế nào ý, thì đừng vào nói người khác rẻ rách vs cả chó bạn nhé. Nhìu người muốn rẻ rách, mún làm chó như tớ mà không được đấy. Phải đi quỳ , đi xin người ta mới được đấy Smile

Còn bạn bảo tớ thic V.I.P ảo á. Oh! xl bạn nhé , tớ chả thíc ảo, tớ thíc thật hẳn ngoài cơ. V.I.P ảo làm cái gì khi ngoài đời chỉ nà 1 con bé hoc sinh, hay 1 thằng học sinh, hay nà 1 co cậu sinh viên hàng ngày đạp xe đạp tới trường , rồi ngửa tay ra xin tiền bố mẹ Laughing . Rồi đôi lúc nói dối nộp cái này, cái nọ để có tiền nạp vô cái trò đóa, rồi mix chửi nhau um tren tpc và cho rằng ta cũng V.I.P chả # gì ai kả .

Có lẽ nói vs Ká cần đấy nà đủ hiểu rồi đúng không nhỉ Smile Mong Ká xem lại chính bản thân mình đi. Yam cũng xem lại chính bản thân Yam nữa Smile

@ Ri : nàng nói ta nà ta làm vậy không được . Ừm cứ cho ta làm vậy nà không được đi. Vậy ta hỏi nàng nà , nàng nghe Ká kể, thế nàng đã nghe ta kể chưa mà nàng biết nà ta làm vậy nà không được Smile

P.s : đóa nà những điều mà Yam muốn nói. Và sau khi giải quyết xong chuyện này. Thi mong ban quản lý 4rum 806 del nick yam.ngoc đi. Coi như Yam chưa từng vào đây bao h

Tk all Smile~

¸¸¸Ñ¶¬ím™…806
Super Moderator
Super Moderator
¸¸¸Ñ¶¬ím™…806

Bài gửiTiêu đề: Re: Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~    Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeSat Dec 04 2010, 19:52

close topic !
http://www.td806friendhood.net
yam.ngoc
Trial Mod
Trial Mod
yam.ngoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~    Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeSat Dec 04 2010, 20:26

tk a nhím nhiều lắm Very Happy
...Bøbßÿßøÿ...
Nghiệp Dư
Nghiệp Dư
...Bøbßÿßøÿ...

Bài gửiTiêu đề: Re: Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~    Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeSat Dec 04 2010, 20:43

đóng topic a ơi
cái này nhiều cảm xúc và hơi nhạy cảm
đọc hiểu hok cần RL a ah
yam.ngo
Nâng Cao
Nâng Cao
yam.ngo

Bài gửiTiêu đề: Re: Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~    Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeSat Dec 04 2010, 21:34

Cả Ka và Yam Ngốc đều là Vk of Ngố Smile Nhưng cũng phải vì vậy muk Ngố bênh ai cả Smile Chỉ là Ngo thấy ka làm vậy là không đúng Smile Nếu nói là lấy ck cũ vs ny cũ thì chắc Ka cũng biết chính Ka là người lấy ck cũ vs ny cũ of Yam Ngốc đầu tiên clown Nhưng Yam Ngốc có làm điều như Ka không????
[S]oi'
Moderator
Moderator
[S]oi'

Bài gửiTiêu đề: Re: Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~    Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeSat Dec 04 2010, 21:49

sao mọi người cứ phải sống mà cứ phải để ý người khác nghĩ gì nhỉ. mình sống cho bản thân mình và cho những người mình yêu thương quan tâm. Những điều mình làm mình ko cảm thấy xấu hổ với bản thân là đc. ^^
Admin
Admin
Admin
Admin

Biệt Danh : Ri Ngu Xi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~    Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeSun Dec 05 2010, 10:59

n.c là thật tình Ri cũg chỉ mới ngeh 1 phía từ Ká ! ng` ngoài cuộc th2i k hiểu đc hết đúg k
và ngay cả ch. t.c thì chả có ai nói trc' đc điều gì cả ! thế nên c. này kết thúc ở đây đc r`
cả Yam và Ká nêu k thích nhau thì coi như k wen đi ! ai cũg có 1 c/sốg riêg và k đụg chạm hay xoáy nhau nữa !
thế nhé!
nếu k có ai có ý kiến gì nữa thì Ri close 2pic !
http://td806.friendhood.net
yam.ngoc
Trial Mod
Trial Mod
yam.ngoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~    Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitimeSun Dec 05 2010, 11:18

vs Yam thì chả có ý kiến gì cả
vì từ trước tới h Yam chưa biết đá xoáy cũng như đặt điều cho cả Smile
đấy nà những điều mà Yam muốn nói thôi
@ Ri : nàg cứ để 1 ngày nữa đúng tối ngày mai nàg close topic vs del nick Yam ta luôn. Tk nàg Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~    Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~  Icon_minitime

Bỏ ra 5p để đọc và hiểu nhé :)~
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chỉ Anh Hiểu Em - Khắc Việt