-‘๑’- TD 806 ♫ Thân Thiện ♥ Vui Vẻ ♪ Hòa Đồng -‘๑’-
Chào mừng bạn đã quay trở lại diễn đàn!
Chào mừng bạn đã quay trở lại diễn đàn!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» off tháng 6 ^ ^ part 1 ^ ^
Anh yêu em ...:x Icon_minitimeby nhoc806 Sun Mar 10 2013, 09:05

» Tâm sự - Chia sẻ - Nhật Kí
Anh yêu em ...:x Icon_minitimeby quynhtute Sat Sep 15 2012, 11:05

» Hội Độc Thân
Anh yêu em ...:x Icon_minitimeby yam.ngoc Sun Nov 06 2011, 08:42

» Yêu Trong Đợi Chờ - Vĩnh Kỳ
Anh yêu em ...:x Icon_minitimeby hathieulong Sat Oct 08 2011, 14:19

» Chỉ Anh Hiểu Em - Khắc Việt
Anh yêu em ...:x Icon_minitimeby Admin Thu Sep 29 2011, 21:02

» HAPPY BIRTHDAY mem sn thág 9 :x
Anh yêu em ...:x Icon_minitimeby dan9xprovl Mon Sep 26 2011, 08:36

» trò chơi 5 từ
Anh yêu em ...:x Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 15:11

» [MV] Nỗi Nhớ Trên Đường Mưa - Vĩnh Kỳ
Anh yêu em ...:x Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 15:08

» nếu tớ có một điều ước
Anh yêu em ...:x Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 14:02

» Hạnh Phúc nếu anh có em :x~
Anh yêu em ...:x Icon_minitimeby Đêm :x Fri Sep 09 2011, 14:01

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Anh yêu em ...:x

Go down 
Đêm :x
mrtuxedo17
6 posters
Tác giảThông điệp
mrtuxedo17
Nâng Cao
Nâng Cao
mrtuxedo17

Anh yêu em ...:x Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh yêu em ...:x   Anh yêu em ...:x Icon_minitimeMon Oct 25 2010, 09:49

[i]Yêu em ! Tình yêu thật cao ,thật đẹp và lãng mạn đúng vậy đó, anh đã yêu em ...anh yêu như mình chưa bao giờ yêu . nếu thời gian có thể dành cho anh một chút lý do một chút quan tâm và nữa nhiều hơn nữa là những phút yêu thương để anh dc gặp em ,mang tới em những gì anh đang nghĩ và nhiều hơn thế .... Mad Mad Mad
......
.Ngày tháng năm ....em biêt không anh rất vui vì đã gặp em trên cuộc sống này , trước khi gặp em anh dường như nhỏ lại ,chỉ biết ngồi bên chiếc máy tính với bàn phím lạch cạch với những con số và hình ảnh sống động từ thế giới ảo . em biết không từ khi em đến anh khác khác nhiều lắm .ngay lần ngày đầu gặp em anh đã rất ngạc nhiên em ah , một cô gái hiền lành với khuôn mặt trái xoan từ ánh mắt ,nụ cười và hơn nữa là nước da trắng hồng một làn da mà không cần son phấn vẫn toát lên vẻ đẹp ngây ngất . ngày đầu mình gặp nhau em bịt kín khuôn mặt ấy chỉ để lộ ánh mắt trong sáng về phía anh , thật sự anh cũng không nghĩ rằng ánh mắt ấy chính là nơi trái tim anh đang kiếm tìm .Ngày đầu chở em , em cũng là người nói trước... alien
.....-anh đừng bắt cóc em nhé !
-Hả ! anh hả trời sao bắt cóc em chứ , Anh chỉ đèo em đi chơi, uống nước thôi mà ...he he..
-he he...Điêu...anh là hay chém ẩu lắm....i ai mà biết được
....Anh cười và nghĩ thầm ngạc nhiên ...Ánh mắt em thật đẹp cùng với chiếc mũ Bảo hiểm ko còn hiện lên trên khuôn mặt em , cộng vào đó là một nụ cười nụ cười ấy đã thật sự chinh phục trái tim anh ngay từ cái nhìn vô tình ấy .trong suy nghĩ anh lúc đó không thể không nghĩ về em dù chỉ trong phút giây , em đã đến và trái tim anh đã thầm bị em làm gục ngã , một trái tim cứng rắn bây lâu nay dường như biến mất ,thật trống vắng mà không để lại một tàng tích gì cho minh chứng một thời huy hoàng của nó .em là người đã mang lại trong anh bao điều khác lạ, trước khi gặp em anh đâu có suy nghĩ nhiều đến vậy .anh đâu có phải nghĩ em làm gì, em đi đâu ,hay em đang nghĩ gì ,liệu phải chăng anh đang quá ich kỷ phải không em ?. anh biết là mình thật ích kỷ , nhưng sao trái tim anh nó không chịu nghe không chịu làm theo những gì anh nghĩ em ah ,dường như nó nằm ngoài tầm kiểm soát của anh mất rồi .Nhiều đêm không ngủ và ngồi một mình mơ về em nghĩ về em ...phải chăng đó là dấu hiệu anh đã Yêu .
Em biết không ! niềm tin về tình yêu , sự hy vọng, sự ích kỷ và đầy ngạc nhiên ấy đến giờ anh mơí hiểu . bởi vì em là một phần không thể thiếu trong anh ,trong cuộc sông hiện hữu nơi trái tim anh.em đã cho anh biết thế nào là NHỚ là THƯƠNG. Em! một người hiền lành trong suy nghĩ nhưng rất linh động trong cách giao tiếp .em đến bên anh thật nhẹ nhàng và không thiếu phần bất ngờ đầy thú vị , cảm ơn cuộc đời đã cho tôi có em . Cảm ơn ông trời đã tặng em cho anh...để anh đc yêu em , chăm sóc và quan tâm tới em....
......A.y.E.n.L.... Mad hon Mad hon Mad hi

Được sửa bởi mrtuxedo17 ngày Tue Oct 26 2010, 22:39; sửa lần 1.
Phong Trào
Phong Trào

Biệt Danh : Trang bOn :x

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em ...:x   Anh yêu em ...:x Icon_minitimeMon Oct 25 2010, 10:17

oài....... sự thật 10%..chém ẩu 90% cuoi a e lúc nào mà nhanh thế =]]] Laughing Laughing 7vong hừm.....

cuoi hon hon hon
mrtuxedo17
Nâng Cao
Nâng Cao
mrtuxedo17

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em ...:x   Anh yêu em ...:x Icon_minitimeMon Oct 25 2010, 10:29

Laughing ...cho phù hợp vs bức thư em ak`... hon

Nâng Cao
Nâng Cao
Lì

Biệt Danh :

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em ...:x   Anh yêu em ...:x Icon_minitimeMon Oct 25 2010, 20:20

Phổ biến....
[S]oi'
Moderator
Moderator
[S]oi'

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em ...:x   Anh yêu em ...:x Icon_minitimeTue Oct 26 2010, 02:26

ối xời ơi! có cần show hoành tráng thế này ko em hi
juliana
Vỡ Lòng
Vỡ Lòng
juliana

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em ...:x   Anh yêu em ...:x Icon_minitimeTue Oct 26 2010, 19:00

Oops ! So sweet !
mrtuxedo17
Nâng Cao
Nâng Cao
mrtuxedo17

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em ...:x   Anh yêu em ...:x Icon_minitimeTue Oct 26 2010, 22:44

…Em, chỉ mình em mới tạo cho anh cảm giác đang sống… Những người đàn ông khác bảo đã gặp được thiên thần nhưng anh đã thấy em và thế là đủ.... Mad Mad Mad .... I.L.U.S.M... hon
Phong Trào
Phong Trào

Biệt Danh : Trang bOn :x

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em ...:x   Anh yêu em ...:x Icon_minitimeWed Oct 27 2010, 08:16

điên.... khùng.... say
quynhtute
Đường Phố
Đường Phố
quynhtute

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em ...:x   Anh yêu em ...:x Icon_minitimeThu Oct 28 2010, 13:27

Cảm động quá,chúc 2 đứa hp nhá Smile
http://tom_baby_shock@yahoo.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em ...:x   Anh yêu em ...:x Icon_minitime

Anh yêu em ...:x
Trang 1 trong tổng số 1 trang